" เป็นโครงการที่ดีมากเลยค่ะ ได้ทั้งความรู้ ประสบการณ์ ความสนุก การอยู่ร่วมกัน การใช้ภาษาค่ะ พี่ๆ Group leader ก็ดูแลเอาใจใส่เป็นอย่างดี การเรียนที่ C.E.S School ก็ดีค่ะได้หัดเรียนการฟัง การพูด การเขียน Grammar การทำงานร่วมกัน (Project) ก็เป็นสิ่งที่วิเศษมากค่ะสำหรับหนู ช่วยในการฝึกภาษาของเรามากๆค่ะ สุดท้ายนี้ก็คงยืนยันคำเดิมค่ะ ว่าโครงการนี้เป็นโครงการที่หนูคิดว่าคุ้มค่ามากๆ เพราะเราได้เรียนรู้อะไรหลายๆอย่างจากโครงการดีๆอย่างนี้ "
>>> ดูบทสัมภาษณ์น้องๆทั้งหมด <<<