![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjNwWUSB6IKciHp2alBkOPZi5FgsBZNCYKtk3Uav-2R8BZZXxHgNszX-bz67hiyjxuCNFWBy18RzNKb-SSyXJbDc66yqCo0qe6Ojr55GowjB9bq-cZkMzrGf-S1nNao5atrZgU_-u5eQpI/s1600/Sirikamol.jpg)
" รู้สึกตื่นเต้นมากที่ได้มาเรียนภาษาที่ต่างประเทศเป็นครั้งแรก ต้องใช้ชีวิตกับเพื่อนๆด้วยตัวเอง ใข้ภาษาที่เราไม่คุ้นเคย ซึ่งเป็นการฝึกตัวเองเป็นอย่างมาก กรุ๊ปลีดเดอร์ก็คอยดูแลเอาใจใส่เราตลอด มีความสุขและสนุกตลอดโครงการ เป็นโครงการที่มีประโยชน์ และให้ความรู้ ประสบการณ์เป็นอย่างมาก "
>>> ดูบทสัมภาษณ์น้องๆทั้งหมด <<<